ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2014, 13:43   #14
t_gone
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: volvo 940
Engine Type: 1jz gte vvti
คะแนน: 0 t_gone is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Apple Power อ่านกระทู้
พัดลมฟรีปั๊ม กับพัดลมไฟฟ้าวอลโว่มันเบียดกันเข้าไปได้ยังไงอ่ะพี่

หรือพัดลมหน้าแผงแอร์ของวอล์โว่เหรอครับ ส่วนด้านในก็ฟรีปั๊ม

ถ้าใช่ก็ไม่ต้องใช้แอร์ก็ไม่ร้อนเท่าไหร่นะ
ใช่ครับ

ขอขอบคุณทุกท่าน ตอนนี้เปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ กลับมาเย็นสบายเหมือนเดิมครับ
สรุป ที่่ผมใช้รถมาหลายวันโดยใช้พัดลมฟรีปั้ม ไม่มีพัดลมแอร์ ตอนติดไฟแดงลองเปิดแอร์(แปบๆ) จะระบายความร้อนไม่ดี แอร์จะไม่ค่อยเย็น ถ้ารถวิ่งเปิดแอร์ได้อยู่ครับ
t_gone is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to t_gone For This Useful Post:
nik0078 (04-03-2014)