ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-01-2008, 11:54   #19
SANOWMAN
Member

รูปส่วนตัว SANOWMAN

คะแนน: 0 SANOWMAN is on a distinguished road
--หัวเทียนก็ปรกตินะครับ คอยมีรอยแตกสีเป็นขีดเท่าเส้นผม ที่ข้างแท่นน็อตไขควงแฉกที่ยึดคอยนะครับขันแน่นเละดั ง แปะเลยนะครับ บางลูกก็เป็นบางลูกไม่เป็นนะครับ แต่ติดเครื่องปรกติตอนมืดสนิทก็ไม่มีการกระโดดของไฟน ะครับ (1jz-gte A/t บาง)
1. (1jz-gte A/t บาง) หัวเทียน Denso Q24 (อิริเดี้ยม) เป็นของเดิมติดรถ...หรือเขาเปลี่ยนมานะครับ...(ถ้าเป ลี่ยนมา...ของเดิมนี่ยี่ห้ออะไรครับ..เบอร์อะไรนะครั บ )
2. แล้วพวกท่านๆ...ใช้หัวเทียนเบอร์อะไร...ยี่ห้ออะไรกั นบ้างครับ...ถ้าได้ราคาด้วยเจ๋วเลยนะครับ

แล้วถ้าแรงดันเบนซินไม่ถึงละครับเกี่ยวไหมเวลาซัดสุด ๆเล้วสะดุดในรอบสูงๆนะครับ 5,000ขึ้นยิ่งเร่งยิ่งรัวเลยนะครับ แต่ผ่อนช่วยค่อยๆเลี้ยง ยังสะดุดอยู่แต่น้อยลงนะครับ
--ผมอยู่ที่ ((51psi,3.4bar)) ซัดสุดๆ บูทธ 0.7 bar นะครับ พวกท่านๆเท่าไหร่กันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 05-12-2009 เมื่อ 21:17.
SANOWMAN is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม