ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2014, 14:27   #3
nanthachai1jz
ClubJZ Web Register

Car Brand: volvo 240 gl
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 nanthachai1jz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samasun_007 อ่านกระทู้
ผมเคยทำให้ลูกค้าไปเปลี่ยนตุ๊กตากลางเจแท่นตุ๊กตาใหม ่ที่เหลือเปนของเจหมดเลยใช้หัวเพลาเฟืองท้ายเดิมเท่า นั้นก็จบเงียบเลยวิ่งนิ่งเลยครับมีรูปถ่ายไว้ยังหาไม ่เจอเดี๋ยวมาลงให้ดูครับ
รบกวนด้วยครับ ในภาพเป็นเพลาเจ ทั้งหมดไหมครับ
ถ้าแก้ต้องทำอะไรบ้าง อาการดังกล่าวหายใช่ไหมครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ
nanthachai1jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nanthachai1jz For This Useful Post:
tatizoodlor (01-09-2014)