ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-01-2014, 11:45   #9
Apple JZ Power
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว Apple JZ Power

Car Brand: 525
Engine Type: 1J BO-v
คะแนน: 0 Apple JZ Power is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhotJZ อ่านกระทู้
หัวฉีด AG หม้อต้ม Kme gold ร้านสนิทๆกันติดให้ แต่อยากแอบไปให้ร้านที่เก่งๆจูนให้ใหม่จังเลย ครับ ใช้น้ำมันรถพุ่งดี แต่พอตัดเป็นแก๊สแล้วรู้สึกรถหนัก อืดกว่าเดิมประมาณ 10 % ครับ มีความรู้สึกแบบนั้นจริงๆ ครับ ติดมา 2 ปี จูน 3 ครั้งแล้ว ไม่ดีขึ้น เขาบอกว่า ได้แค่นี้แหละ...พอมาอ่านของหลายๆคน บอกว่าแก๊สวิ่งกว่าน้ำมัน รู็สึกอิจฉา นะเนี่ย
พี่อยู่แถวไหนอ่ะครับ ไม่ไกลก็มาคลอง3สิครับ
ให้พี่เคจัดการให้จบ
Apple JZ Power is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม