ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-01-2014, 22:43   #1
mitsured
ClubJZ Web Register

Car Brand: Mitsubishi
Engine Type: 1JZ GE VVTI
คะแนน: 0 mitsured is on a distinguished road
1jz vvti a/t มีเสียงดังตอนเครื่องเย็น แซ๊ดๆ วิ่งไปสักพักเสียงเบาลง

เปลี่ยนฟลายวีล เสียงเบาลงแต่ไม่หาย เช็คไดชาร์จ ไม่มีผิดปกติ เกียร์เข้าปกติ วิง170สบาย อาการอย่างนี้ มันดังที่เกียร์หรือป่าวครับ ดังแซ๊ดๆ น่ารำคาญ ตอนวอร์มเครื่องตอนเช้า สอบถาม ท่านสมาชิกผูรู้มาไขปัญหานี้หน่อยครับ ขอบคุณครับ ผมยกเกียร์ลงมาดู2รอบแล้วดุส่วนที่มี ทอร์ค กับฟลายวีล ส่วนห้องเกียร์ ไม่ได้แตะต้องครับ
mitsured is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม