ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2013, 22:01   #6
aut
Junior Member

คะแนน: 0 aut is on a distinguished road
[quote=eakalakk;879539]
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pat4 อ่านกระทู้

อะไรกันเนี่ย แล้วspeed sensor หายไปไหนแล้ว vvti ไม่ทำงานแล้วมั้ง วิ่งไม่ออกหรอกครับ แล้วเอาเกียรอารายใส่เข้าปาย
ทดเท่าไร ตัดเพลากลางอีกเปล่าอะครับ งานงอกเลยนะนั่นอะ
ลองเช็คความเสียหายดูก่อนครับแล้วจะรู้ว่าต้องทำไงต่ อ
พรุ่งผมว่าจะลองไล่สายไฟดูครับ ว่าช่างเขาเอา SP1 จากไมล์(๋JZหน้่ามืด) เพราะของเดิมผมใช้ SP2เข้ากล่อง SP1ไม่ได้เข้ากล่องครับ
เกียร MT ช่างต่อspeed sensor เข้าที่ไมล์อย่างเดียวครับ
aut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม