ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2008, 16:08   #10
apinui
Senior Member

รูปส่วนตัว apinui

Car Brand: IsuZu D-max
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i
คะแนน: 17 apinui is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satit อ่านกระทู้
ผมว่าเก็บ fortuner ใว้ในโรงรถที่บ้านให้เมียดูแลไปก่อน แล้วไปหาซื้อรถเก๋งมือสองมาติดแก็สใช้ดีกว่าครับ อย่างน้อยก็มีรถใว้สำรองใช้อีกหนึ่งคัน
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ......

ถ้าทำมันจะเสียรถอย่างแรงครับ .....

หรือถ้าต้องการขับพี่จูนจริงๆ ... ก็เอาตัว D4D คันนี้ ไปเทินเอาตัว 2.7VVTI ขับ 2 มาติดแก็สหัวฉีด แจ่มกว่าครับ ......

หรูเหมือนเดิม ไม่เสียรถและคุ้มค่ากว่าครับ
apinui is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม