ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-03-2013, 00:21   #578
tip..
Junior Member

Car Brand: toyotaspotrider
Engine Type: 2jz
คะแนน: 0 tip.. is on a distinguished road
สอบถามหน่อยครับ สปอร์ไรเดอร์ วาง2jzge ตอนแรกแอร์ปกติดีแต่ห้องเครื่องร้อนมากผมเลยย้ายแผงค อยร้อนลงใต้ท้องเปลี่ยนเอาของรถตู้ใส่พัดลม2ตัวใช้ได ้ประมาณ2-3วันคอมพังก็เปลี่ยนคอม เวลาเช้าและค่ำๆแอร์ปกติแต่ช่วงกลางวันและเวลาอากาศร ้อนคอมจะตัดเร็วในรถไม่ทันเย็นคอมก็ตัดซักพักก็ต่ออี กเป็นอย่างนี้ตลอดทำไงดีครับเออ..เค้าเช็คน้ำยาแล้วไ ม่ขาดไม่เกินส่วนแผงคอยร้อยตอนแรกใช้ป่าวผ่านแผงก็กล ับด้านให้ดูดแทนแล้วอาการก็ไม่หายครับช่วยแนะนำหน่อย ครับผม
tip.. is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม