ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-01-2008, 00:01   #17
siwadej
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 siwadej is on a distinguished road
ที่อู่ผมตอนนี้ใช้แต่ไบแก๊สครับ เพราะว่ามันกระทัดรัดดีและก็ใช้ได้นานโดยไม่มีอาการเ อ๋อเหมือนสตาร์แก๊สครับ การออกแบบของไบแก๊สดีกว่าทนกว่าสตาร์มากครับ หม้อสตาร์เมื่อเจอบูสท์กระแทกหนักบ่อยๆ(คิ๊กดาว น์) แผ่นเหล็กด้านหลังชอบแอ่นครับทำให้เดินเบามีอาการท่ว มถ้าของใครเริ่มเป็นก็ควรถอดฝาหลังออกมาแล้วดัดแผ่นเ หล็กให้เกือบตรงก็ใช้ได้ต่อไปครับ(อย่าดัดจนแบนเรียบ น่ะ)
siwadej is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม