ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-03-2013, 22:21   #4
oOOoo
Junior Member

Car Brand: BMW
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 oOOoo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ รถอะไร ใช้แก๊สระบบใหน อุปกรณ์มีอะไรบ้าง เพิ่งมีอาการหรือเป็นตั้งแต่ติดตั้งมา จะได้เป็นตัวช่วยในการวิเคราะห์ครับ
ขอบคุณครับ ผมใช้ bmw 525 ครับ ใช้ ฟิกมิก หม้อไบแก๊สครับ ผมซื้อรถมือสองครับ ได้มาก็อาการแบบนี้ครับ จะดับตลอดเวลาติดไฟแดง อาการเหมือนเดินไม่เต็มสูบเวลาใช้แก๊สน้ำมันปรกติครั บ
oOOoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม