หัวข้อ: 1UZ FE in Benz W124
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-01-2013, 09:41   #645
Tanmodify
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Tanmodify

Car Brand: Benz 300E Code A
Engine Type: 2JZ GE vvti
คะแนน: 0 Tanmodify is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Tanmodify
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
มาปิดกาทู้อย่างเป็นทางการซักที ตอนนี้รถผมวิ่งได้ปกติเหมือนรถชาวบ้านทั่วไป อาจจะไม่100% แต่ผมก้อ happy มีความสุขแล้วครับ

อาการที่เคยมีปัญหาทุกสิ่งอย่างตอนนี้จบหมด

รถวิ่งปลิว เบาๆ สบายๆ เอาเป็นว่า รถคันนี้เป็นรถที่ผมใช้มากที่สุด

จากนี้ไปก้อคงซ่อมบำรุงไปตามระยะทาง เปี่ยนถ่ายไปตามกาลเวลา

ไว้มีอะไรใหม่ๆมาเล่น คงเอานำเสนอกันต่อไปภายหน้า

รอคุณโต้งทำกล่องอีซี่จูนมาเล่น

แล้วรอด้อกเตอร์ คิดอะไรออกมาให้เล่นกัันนะครับ

ขอบคุนที่ติดตามกันมาตลอด ใครมีไรสงสัย ทิ้งคำถามไว้ได้เลย

ประสบการณ์ที่เจอมา ยินดีถ่ายทอดให้กับทุกท่านนะครับ

ขอบคุนครับ
ดีใจด้วยครับพี่ เราเริ่มพอๆกันและก็จบพอๆกันเลยนะ ดีใจเหมือนกัน จบๆซะที ไม่สั่นละทีนี้
Tanmodify is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Tanmodify For This Useful Post:
pakapao (08-01-2013)