ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-12-2012, 00:27   #4
samakok
ClubJZ Web Register

Car Brand: mazda
Engine Type: เดิม
คะแนน: 0 samakok is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
จริงๆ แล้วมันก็ติดแก๊สได้หมดครับ เพราะจะติดแก๊สระบบหัวฉีดอยู่แล้ว

ถ้าวางเครื่อง2jvvtiราคาประมาณ 9หมื่น ได้เครื่องพร้อมวาง+แก๊ส, เปลี่ยนซีล, สายพาน, หัวเทียน, ทามมิ่ง ฯลฯ หม้อน้ำเนียม ไมล์ วายสาย

ถ้าเครื่องโบ ก็ต้องมี แสนต้นๆ ครับ

ถ้าเป็น 1Jz bo ตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากันครับ แล้วเครื่อง+เกียร์ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ
samakok is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม