ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-11-2012, 16:28   #3436
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jh2828dd อ่านกระทู้
ต้องขอโทดๆ พี่ทุกคนด้วยนะคับไม่ได้เข้าพูดคุยเลย กำลังดันตัวเองพ้นเรื่องแย่ๆ ช่วงนี้ผมยังไม่ลงตัวเลยคับ เวลาก้น้อย ลูกน้องแม่ ก็ออกไป1 คน หลังเลิกงานเลยต้องอยุ่ช่วยงานที่บ้าน และ ช่วงนี้ผมก้ตึงๆ ด้วยคับ แฟนผมเล่นเอา สับโน๊ต 2 ผ่อนไปอีก 1 ปี และ ตามด้วย ซูเมอร์เอ๊ก เอาไปทำงาน มีแต่รายจ่ายเลยคับ รถพี่โว้ผมก็ ยางฉีก ไป1 ล้อ เลยต้องเอาล้อชุดเก่ามาใส่ก่อน ยังไม่มีเงินซื้อยางเลย หมดหล่อเลยพี่โว้ผม และกำลังรองานใหม่ที่นครสวรรค์ Kgs ถ้าได้ทำจิงๆผมได้เจอพวกพี่บ่อยๆแน่ๆ และง่ายต่อการได้เจอพวกพี่เลยคับ ถ้าผมได้อยุ่คอนหวันและงานใหม่ที่จะได้ทำคงจะมีอะไรด ีขึ้นกว่านี้ ขอโทดๆพี่ๆด้วยนะคับถ้าหากว่าไม่ได้เข้าไปรวมงาน แต่ผมขอ จ่ายและเป็นสมาชิกนี้ต่อไปนะคับ คนรักเครื่อง Jz Gte
แล้วจะมามิตติ้งใหญ่ของคอนหวันป่าว วันที่ 8-9 ธ.ค. 55 อ่ะ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ม้าไฟบิน อ่านกระทู้
อิอิแจ้งประธานต้นรับทราบ
อย่าเพิ่งวางตัวผมงานวันที่8ครับเอาคนอื่นเสียบก่อน
พอดีงานเข้าแม่ยายให้ไปเมกาพาครอบครัวไปเที่ยว
ทางโน้นทำหนังสือเชิญมาผมต้องไปยื่นวีซ่าที่สถานฑูตเ มกา
และเกรงว่าเค้าอาจจะนัดวันไปสัมภาษตรงกับวันงานผมเลย เผื่อไว้ก่อน
ถ้าหากไม่ตรงกันได้เจอกันแน่นอนครับขออภัยมาณที่นี้ด ้วยครับ
ม้าไฟบิน
ไม่เป็นไรคับพี่หน่อง แต่ถ้าไม่ตรงก็ตามเดิมนะคับ แหมอิจฉาจังได้ไปเที่ยวเมกาด้วยอ่ะ
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to G-Force For This Useful Post: