ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-09-2012, 20:25   #1
poyabsolute
Junior Member

รูปส่วนตัว poyabsolute

Car Brand: Volvo740GL
Engine Type: 2JZ
คะแนน: 0 poyabsolute is on a distinguished road
สอบถามเรื่องจูนแก๊สซิ่ง!

คือสอบถามพี่ๆหน่อยครับ ว่าร้านไหนรับจูนแก๊สซิ่งบ้างครับ รถผมตอนนี้คือ 1.สะดุดเวลากดแรงๆสะดุดพอสมควรเลยครับ เหมือนแก๊สลงไม่พอ 2. กดได้ประมาณ 3500รอบ ก็ตื้อไม่ไหวจนตัดไปเป็นน้ำมันเองครับ คือเหยียบไม่ได้เลยครับ วิ่งแก๊สได้ 130 ก็ตันแล้วครับ ถ้ากดลงไปอีก ก็สับน้ำมันเองครับ

คือ อยากถามพี่ๆว่าร้านแถวไหนพอจูนได้บ้างครับ เป็นแก๊สหัวฉีด เครื่องเป็น 2Jz-GE N/A เดิมๆเลยครับฝาดำรบกวนพี่ๆหน่อยครับ ตอนนี้ขับลำบากมากครับ ผมอยู่แถวรังสิตนะครับ ^^ ขอบคุณพี่ๆมากครับ ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยครับ
poyabsolute is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม