ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-08-2012, 02:33   #2
KaKaA
Junior Member

รูปส่วนตัว KaKaA

คะแนน: 0 KaKaA is on a distinguished road
Cool

ใช่ครับพี่ ช่วยด้วยครับ วันนี้ไปรับรถมาแล้ว

ขับจากชลบุรี มากรุงเทพ. ความเร็วเกิน 120 ก้อใช้แก๊สไม่ได้แล้วครับ วูปกลางอากาศเลย

เลยต้องใช้น้ำมันจนถึงกรุงเทพ.

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
อาการใช้แก็สสะดุดเครื่องเกือบดับ รถวิ่งไม่ได้ ต้องใช้แต่น้ำมัน เป็นเพราะอะไรอ่ะคัฟพี่เค คือตอนนี้รถไม่สามารถใช้แก้สได้ แต่ถ้าความเร็วเกิน120ไปแล้ว ใช้ได้ แต่ก่อนจะติดบูสต์รถจะมีอาการสะดุดๆนำก่อน

ปล.หม้อต้ม เมจิกเพิ่งเปลี่ยนตอนเดือนพฤษภาคมอ่ะนะคัฟ
KaKaA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม