ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-12-2007, 01:01   #4
KORN999
Member

คะแนน: 0 KORN999 is on a distinguished road
2เจอีกเสียงคับ ของผมก็สองเจในสปอตไรเดอร์ครับ เปลี่ยนแล้วลองขับดูก่อนครับว่าชอบใจไหม
ขอผมขับสี่ชนเกียร์เดิมเพื่อที่จะใช้ขับสี่ครับ ไม่ได้เปลี่ยนเฟืองท้าย ขึ้น140นิ่มๆๆคคับไปต่อน่าจะได้แต่ถนนหมดคับ อ๋อชุดคลัสผมใช้ผ้า5l หวีเดิมครับ มีพี่แนะนำมาว่าจะให้ทีเดิมผ่านก็ผ้าแท้ใหม่ หวีมือสอง 3sเทอโบหรือไม่โบก็ได้ครับ และก้ระวังเรื่องความร้อนครับ ยังไงหาอู่ที่เคยวางจะชัวร์สุดครับ
เข้าไปสอบถามก่อนแล้วเอาข้อมูลที่ได้จากช่างมาสอบถาม ทางเว็บอีกทีครับ จะได้รู้ว่าช่างอู่นั่นน่าเข้าไปทำด้วยไหม
KORN999 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม