ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-12-2007, 14:53   #5
Jz_In_Mighty
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jz_In_Mighty

คะแนน: 18 Jz_In_Mighty is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โกยเถอะเจ อ่านกระทู้
งงคำถามครับ ครับ คือต่อไปแล้วสอง ยังค๊างอีกสายใช่ไหมครับ ปกติแล้ว มันจะมีสัญญาณ ที่จะเข้ามีไม่กี่อันหรอกครับ ไฟออน ไฟหรี่ กราวน์ และสายสัญญาณ ครับ ถ้าหน้าปัทม์ ไม่มีสายสัญญาณ ตัวนั้นๆ อยู่ก็จำเป็นต้องลากมาโดยตรงจากตัวเซ็นเซอร์มันอ่ะคร ับ ลองดูครับ
ผมหมายถึงสายสัญญาณนะครับ สายอื่นๆผมต่อไปหมดแล้วได้หมด ปัญหามีอยู่ว่า เกย์วัดความร้อนผมเอาสายสัญญาณไปต่อกับสายสัญญานเดิม ที่หลังไมล์ดิจิตอล ระดับเข็มที่เกย์มันบอกตั้ง120แนะผมเลยไม่แน่ใจว่าต่ อผิดไหม ส่วนตัววัดแรงดันหาตำแหน่งต่อสายสัญญานที่เครื่องไม่ เจอครับ...เลยมึนตึ๊บครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koson230E อ่านกระทู้
ต้องเอาเซนเซอร์ที่มาเป็นชุดไส่ครับ ถ้าไปต่อกับเซนเซอร์ที่ติดเครื่องมา มันจะเพี้ยนไม่ใช่รึครับ
ไม่แน่ใจครับ...ของเพื่อนผมทำไมมันไม่เพี้ยนนะครับ แต่ไม่ใช่เครื่องเจนะครับ ก็เลยไม่แน่ใจ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 07-12-2009 เมื่อ 10:58.
Jz_In_Mighty is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม