ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-07-2012, 00:31   #1207
unluvz
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว unluvz

Car Brand: Mitsu Strada
Engine Type: 2jz vvti ects-i
คะแนน: 13 unluvz is on a distinguished road
วันนี่้เป็นวันแรกที่เจอพี่ๆตัวจริง ดีใจมากครับ พี่ๆใจดีมาก

ขอบคุณ"พี่เต๋า"ครับ สำหรับคำแนะนำทำท่อ ตอบคำถามที่ผมสงสัย และพาผมไปไดโน่คิง ได้เห็นอะไรที่ไม่เคยเห็นเยอะเลย

ขอบคุณ"พี่ยุ่น"ที่เลี้ยงน้ำ+ให้ผมนั่งรถแรง
แรงมากครับ ครั้งแรกที่หลังจมเบาะ และยินดีด้วยที่จบอย่างที่น่าพอใจ

ขอบคุณ"พี่แบงค์"ที่คอยตอบคำถามเวลาผมสงสัย หวังว่าจะมีโอกาสนั่งรถพี่ครับ เอาหลังจมเบาะ อิอิ แล้วก็รถโสร่ง....บินด้วย อิอิ

ครั้งแรกก็สัมผัสถึงความอบอุ่นในคลับแล้วครับ...:emo _toon07:
*ส่งท้าย เพื่อนผมที่ไปด้วยมันบอกว่า "กูอดถ่ายรูปกะพี่่อ่ำเลย"
ผมก็ดันลืมมัน 5555

โดนสิบปากว่า... เจ็บไม่เท่าโดน1ตีนถีบ

Club - JZ Suvarnabhumi *

Studying @Mahanakorn University Of Technology FACULTY OF ENGINEERING
unluvz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to unluvz For This Useful Post:
tao suan (05-07-2012), Yun 55 (05-07-2012)