ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-05-2012, 23:14   #3
mojoandeve
Junior Member

รูปส่วนตัว mojoandeve

Car Brand: Sport rider
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 mojoandeve is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
เฟืองท้ายเบอร์อะไร เครื่องเคยตั้งวาล์วหรือเปล่า ปรับจูนแก๊สครับ
ขอบคุณมากครับ คุณเค ผมถามเจ้าของเดิมแล้ว เบอร์เฟืองท้ายและการตั้งวาล์วเขาไม่รู้เลย บอกแต่ว่ารถคันนี้รับต่อมาจากญาติอีกที มีข้อแนะนำเพิ่มเติมเกี่ยวกับเฟืองท้ายและการตั้งวาล ์วใหมครับ? ผมจะได้ให้ช่างตรวจเช็คได้ตรงจุด ขอบคุณครับ
mojoandeve is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม