ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-03-2012, 10:05   #155
kkk
Senior Member

รูปส่วนตัว kkk

Car Brand: mitsubishi/civic/strada/MigthyX/CivicFb
Engine Type: d15b/1UZ-Fe/1jz-ge/Vtec
คะแนน: 17 kkk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
ถอดออกแล้วจริงๆครับพี่ KKK ชุดดิสหลัง ปาเจโร่ อะครับ กองอยู่เต็มบ้านเลย พอดีไปแปลงของ R32 มาครับพี่

- R32 หมดเยอะไหมครับ อยากทราบราคา แล้วเเปลงยากไหมครับ แล้วของปาเจ่โร จะเก็บหรือจะปล่อยครับ ถ้าปล่อย จะได้โทรหาครับ แต่ อย่างว่าครับ ช่วงนี้ ใช้ คันสำรอง ก็ซ่อมอยู่เป็นประจำ ตังไม่ค่อยมี สอบถามพี่อีกนิดครับ สต้าด้า เบรคหน้าใช้ของอะไรดีครับ ที่แปลงง่ายๆ หน่อย ดูแล้วจานหน้า มันจะเล็กกว่า อันหลังมาก ตอนที่ผมชน ดูรอยแล้ว มีแต่จานหลังที่จับ เพราะดูจากรอยยางรถ บนถนน
kkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม