ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-02-2012, 11:17   #2812
ม้าไฟบิน
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ม้าไฟบิน

Car Brand: โตโยต้าไมตี้เอ็ก
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 14 ม้าไฟบิน is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ม้าไฟบิน ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง ม้าไฟบิน Send a message via Skype™ to ม้าไฟบิน
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Force อ่านกระทู้
นั่นอะดิ พี่ เสี่ยโมก็ติดวันศุกร์ เสี่ยต่อก็ยังไม่ตอบ นังตูนก็...รู้ป่าวว่าเค้าจะมีมิตติ้งกันอ่ะ ตกลงถ้าเลื่อนเป็นวันเสาร์เพื่อรอเสี่ยโมจะว่างกันไห มคับ....

ปล. รีบแจ้งกันด้วยเน้อ

ปล.2 พี่หน่องคับ ขอทราบรายละเอียดด้วยคับว่าสมาชิกที่จะไปมิตติ้งจะต้ องเตรียมอะไรไปบ้างคับเช่น อาหาร เครื่องดื่ม หรือว่าบรรดาสาวๆ ฯลฯ หรือว่าไม่ต้องเตรียมเดี๋ยวค่อยไปคิดค่าใช้จ่ายกันอี กที...รบกวนแจ้งทราบด้วยคับผม
อ่าเตรียมพวกกับแกล้มมาพอครับ
ถ้ามากันมืดบ้านนอกจะหากินยากครับส่วนสุราที่ร้านมีค ่อยว่ากัน
แต่ถ้ามากันไม่เย็นเกินไปพอไปหาซื้อได้ครับเรื่องกับ ๆๆ
ม้าไฟบิน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม