ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-02-2012, 22:46   #2727
team_36
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว team_36

Car Brand: izsuzu มังกรทอง
Engine Type: 1 UZ (91 + แก๊ส)
คะแนน: 15 team_36 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moz อ่านกระทู้
แจ้งข่าวเรื่องเสื้อทีม นะครับ ขณะนี้ติดต่อกับผู้จัดทำโดยจะได้เสื้อเจ้าเดิมที่ทำใ ห้เมื่องานแกรนปี 09 เป็นเสื้อยืดคอกลม สี มีให้เลือกตามนี้
เหลืองสด โอรส ชมพู น้ำเงิน น้ำตาล เทา เขียวมะนาว น้ำเงิน กากีอ่อน สนนราคา ยังไม่รวมสกรีน ราคา ไม่เกินตัวละ 110 บาท ในที่นี้ต้องสั่ง 12 ตัวขึ้นไป ส่วนงานสกรีน ร้าน 108 อาร์ทรับหน้าเสื้อ ทำบล็อคและออกแบบให้ด้วย สนนราคา ยังไม่รู้เพราะคุยกันตอนเมา

ก็ขอให้แจ้งไซส์ของแต่ละท่านและร่วมโหวตว่าจะเอาสีไห น

โม เสนอ เหลืองสด กะ น้ำเงิน ค้าฟฟ

แจ้งเร็วสั่งเร็วได้เร็ว นะค้าฟฟฟฟ
ผมขอเป็นสีเหลืองสด 1 ตัว เบอร์ L ครับ