ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-01-2012, 09:03   #414
nat_au1
Senior Member

รูปส่วนตัว nat_au1

Car Brand: bmw e34
Engine Type: 1jz gte vvt-i etcs-i
คะแนน: 0 nat_au1 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18-cr0wnzz อ่านกระทู้
สวัสดีครับ อัยการผมไม่ได้สอบครับผม

รู้ตัวเองบารมีไม่ถึง

ว่าเเต่พี่อยู่กรมธนารักษ์ช่ายไหมครับ

มีปัญหาเรื่องที่ดินที่จะเข้ากบร.บ้างไหมอะครับ
อัยการกับผู้ช่วย ผมแค่มีสิทธิสอบครับ บารมียังไม่ถึงเหมือนกัน มีแต่ความพยายามอย่างเดียว อิอิ
ส่วนเรื่อง กบร. ตอนนี้ที่ทำอยู่ก็ เกาะช้าง(พิจารณาไป2ครั้งแล้ว) เกาะกูด กำลังตามมา นครนายก จบไป 5 รายแล้ว ส่วนเมืองกาญก็ช่วยเพื่อนทำครับ(เยอะมากๆๆ) มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะครับ ยินดีช่วยเหลือครับ
nat_au1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nat_au1 For This Useful Post:
วัช69 (24-01-2012)