ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-01-2012, 08:03   #5
ment2007
Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 ment2007 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
1.เข้าได้ครับ จะเช็คพวกซีล สายพาน ต่าง ๆ ให้เรียบร้อยแล้วจึงเอาไปใช้ที่ใต้
2.หัวฉีดก็ดี (ถ้าไม่มองว่ามันราคาสูง) ไม่มีโอกาสแบ็คฯ แต่ถ้ามิกช์ต้องรักษาเรื่องไฟจุดระเบิดให้ดี
เข้าเมื่อไรก็ใหเพื่อนโทรถามทางได้เลยครับ
จะให้เพื่อนเอารถไปวัน2วันนี้คับ
เพื่อนผมอยู่แถวสุขาภิบาล 3 ไกลไม่คับพอดีเกรงใจเพื่อน
สวนค่าใช้จ่าย ผมเจ่ายวันไปรับรถเลยที่เดียวได้ป่าว

ขอบคุณพี่เคมาคับ เดียวจะโทรไปบอกก่อน
ผมอาจจะเดินทางไป กทม.อาทิตย์หน้า
ment2007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม