ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-12-2011, 15:44   #14
กรโบคู่
ClubJZ Web Register

Car Brand: nissan
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 กรโบคู่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
ผมทำงานอยู่แหลมบัง แต่กลับบ้านที่ขอนแก่นปีละ 3-4เที่ยว ใช้แก็สวิ่ง 100%ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยนะคัฟ มาเสียตรงช่วงล่างที่ต้องเจอกับสภาพคอนกรีตเสื่อมสภา พเท่านั้นเอง...
คุณ somtao มีเบอร์โทรไหมครับผมอยู่บ่อวินมีเรื่องรบกวนปรึกษาคร ับ
กรโบคู่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to กรโบคู่ For This Useful Post:
tfr_jz (09-04-2012)