ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-10-2011, 19:47   #200
KIMCHK
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว KIMCHK

Car Brand: MB w124
Engine Type: 2JZ-GTE
คะแนน: 16 KIMCHK is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peem yuenpairoj อ่านกระทู้
เช่นกันครับ คุณ gooooooooo. อยู่เเถวไหนครับ ผมกำลังหาเครื่องเรือหางยาว ขนาด5.5 แรงม้า ส่วนเรือมีเเล้ว กะว่าจะไปช่วย คนที่เขาลำบากกว่าเรา ช่วยเอาของไปแจก ก็ยังดี

เมื่วานไปเเถววรจักร กับเเถวสามยอด หาซื้อทุกร้านไม่มีเลย คนอื่นมาเหมาเครื่องหมดร้านตั้งเเต่เช้าเเล้ว เเถมราคา ขึ้นจาก 5-6พัน เป็น หมื่นสี่ หมื่นห้า ไม่มีของอีกตะหาก ต้องจองคิว

ใครมีสำรองบ้าง ชี้เเนะด้วย
ครับ
ราชบุรีดำเนินสะดวกกับอำเภอเมืองน่าจะมี
หรือไม่ก็แม่กลองอัมพวา ไกลไปมั้ย
gooooooooo (28-10-2011)