ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-10-2011, 17:01   #3098
BBMAN
Member

รูปส่วนตัว BBMAN

Car Brand: VIGO
Engine Type: 1JZ GTE VVTI
คะแนน: 14 BBMAN is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ due_jBo อ่านกระทู้
ใครวางเครื่องกับ ช่างตุ้ม พระรามเก้า บ้าง
วันนี้โทรไปได้ข่าวว่า ช่างตุ้มเสียแล้วครับ
ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยจริงๆ ครับ

ผมเลยต้องหาอยู่แห่งใหม่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ผมอยู่ลาดพร้าวครับ เพื่อนๆชาววีโก้ไปทำที่ไหนดี
ผมรู้จักเค้าในนาม ช่างตุ้ม ครับแต่ไม่เคยเจอตัวครับ
เพื่อนรุ่นน้องเคยเอารถ มิตซูแชมป์ไปวาง 4G63 กับแก
ครับ ตอนสมัยผมอายุ 17-18 ครับนานมากๆ
เสียใจด้วยครับ

ส่วนตัวผมตอนนี้เอารถไปวางที่ ช่างโก้ ครับ
(ท่านประธาน แจ็ก แนะนำครับ)
วางสวยสอาด ดี
งานระบบไฟฟ้าก็จบแล้วครับ

พี่แกเสียอย่างเดียว ถ้างานมีปัญหาแล้วแก้ไม่จบ
ดูแกเหมือนจะไม่อยากทำให้ พูดคำเดียวว่ามันได้แค่นี้

จากประสพการส่วนตัวนะครับที่เอารถไปทำกับ
ช่างโก้ ครับ
BBMAN is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม