ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-10-2011, 20:49   #8
puke
Junior Member

Car Brand: toyota
Engine Type: 2jvvti
คะแนน: 0 puke is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newkb อ่านกระทู้
ติดแก็สหัวฉีดมาเป็นมาหลายเดือนแล้วคับเปลี่ยนหัวเที ยนก็ยังไม่หายคับ
ถ้ารอบเดินเบาสะดุดลองไล่เปลี่ยนสายหัวเทียนก่อนเอาข องแท้ชุดประมาณ3000กว่า ถ้าไม่หาย ก็ลองเปลี่ยนคอยไฟ. ก็น่าจะหาย ของผม2jvvti เป็นแบบนี้บ่อยเปลี่ยนคอยไฟบ่อย เคยซ้ือคอยเชียงกงไม่กี่เดือนก็เสียอีก เลยเบิกของแท้15000กว่าๆ ใช้มา2ปีกว่าแล้วไม่เคยสะดุดเลย ของผมติดแก๊สngv ครับ
puke is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to puke For This Useful Post:
commusio (08-02-2012)