หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2011, 18:31   #6301
toni@sakonnakhon
Member

รูปส่วนตัว toni@sakonnakhon

Car Brand: Civic ตาโต
Engine Type: เดิมๆแต่งสวยก่อนเครื่องลงJกำลังตามมาเด้อ
คะแนน: 14 toni@sakonnakhon is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง toni@sakonnakhon
จาก Kamar Oil
มิตติ้งเดือนนี้คาดว่าคงจะยกเลิกนะค่ะ แต่ถ้าหากผู้ใดว่างอยากไปน้ำตกก็ตามสะดวกนะค่ะไม่บัง คับ แต่ ณ ตอนนี้ ออยอยากขอความร่วมมือจากสมาชิกพี่น้องjzสกลทุกๆท่านว ่าเราจัดมิตติ้งเดือนหน้าที่ไหนกันดี โปรดแสดงความคิดเห็น สำหรับออย ออยคิดว่าไปเที่ยวนครหรือธาตุตอนกลางวัน หาสถานที่เหมาะสมกับการจอดรถและรับประทานอาหาร ส่วนเรื่องอาหารออยคิดว่าเราหรือแม่บ้านจะเตรียมไปทำ กินกันง่ายๆเช่น ปลาเผา ตำแตง ไข่ต้ม ยำ ส่วนข้าวก็เอามากันเอง ประมาณนั้น ส่วนเครื่องดื่มก็เตรียมกันให้พร้อม ประหยัดดีนะ ไม่ได้ไปแบบนี้กันนานแล้วอ่ะค่ะ ดีมั้ยค่ะ!! หมายเหตุ*)หากท่านมีความคิดเห็นเพิ่มเติมอีกที่อยากเ สนอ เต็มที่เลยนะค่ะพร้อมรับปฏิบัติจ้า

toni@sakonnakhon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toni@sakonnakhon For This Useful Post:
banrock (28-09-2011)