ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-08-2011, 22:12   #1
akenarin
ClubJZ Web Register

Car Brand: nissan
Engine Type: jj
คะแนน: 0 akenarin is on a distinguished road
Nissannavara le 4 ประตู ลง2J ครับ

ขออนุญาติแนะนำอย่างเป็นทางการนะครับ
ชื่อเอกครับ เป็นคนโคราชโดยกำเนิด
เริ่มต้นอยากลงuz ครับ แต่ทางร้านแนะนำว่าค่าติ๊ดแก๊ซแพง ก็เลยเปลี่ยนมาเล่น 2j vvti ตั้งใจดมแก๊ซหัวฉีดครับ เลือก อู่ใกล้บ้าน ทั้งวางเครื่องและติดแก๊ซอู่เดียวกัน ก่อนตัดสินใจ ก็ชั่งใจอยู่นานว่าจะเอาไปวางเครื่องที่ กทม. แต่ได้คำเตือนจากน้องชายบอกว่า ไปติด กทม. วางเครื่อง อีกที่ ติดแก๊ซอีกที่ ปัญหามานจะไม่จบง่าย ไหนจะมีปัญหาก็ต้องลากรถไปให้ดูถึง กทม. ก็เลยตัวสินใจจบที่อู่ใกล้บ้านครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอารูปมาอัพเดทนะครับ ได้เครื่องมาแล้ว ถอดเครื่องออกแล้ว
akenarin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to akenarin For This Useful Post:
somtao (11-09-2011)