ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-11-2007, 22:37   #84
toon@clubjz
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว toon@clubjz

คะแนน: 0 toon@clubjz is on a distinguished road
โอ้ว....เพิ่งได้เข้าเวป
อบอุ่นเสมอครับที่นี่ มิตรภาพที่หาที่ไหนไม่ได้

ติดตามมาตั้งแต่สมัย .คอม เคยไปทะเลาะกะแรงสัดมานิดหน่อย

เข้ามาตอนจบใหม่ ตอนนี้มีเมีย กะลังท้องได้ 2 เดือนละ หุ หุ หุ ยุ่งบ้างแต่ไม่เคยหายไปไหน

ผมจะเปลี่ยนรถยังไม่กล้าเปลี่ยนไปใช้เครื่องอื่นเลย ยังไงก็ต้องมีเครื่องเจจอดที่บ้านอย่างน้อยหนึ่งคัน

ขอบคุณทุกคนที่ร่วมสร้างมิตรภาพที่นี่นะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toon@clubjz : 11-11-2007 เมื่อ 20:32.
toon@clubjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม