หัวข้อ: Club jz Nakhonpathom
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-08-2011, 11:06   #430
jzryder
Senior Member

Car Brand: toyota sportrider
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 16 jzryder is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerodargon อ่านกระทู้
สายไมล์ขาดคับจะหาซื้อได้ที่ไหนมั้งคับ crown ms122
ไปบางไฝ่ก้ไม่มีคับ
ช่วยด้วยคับ
คับในรูปเลยคับ
ถ้าผ่านไปทางวัดไร่ขิง ลองแวะที่ฉัตรชัยอะไหล่ยนต์ ลงจากสะพานโพธิ์แก้ว ตึกแถวที่อยู่แถวๆโค้งก่อนถึงทางเข้าวัดไร่ขิงครับ หลังร้านเป็นอู่ เคยมีคนแนะนำว่าอู่นี้รู้เครื่อง jz ดี ผมเคยไปทำก็แค่ให้ถอดล้่างมอเตอร์คุมรอบเดินเบากะลิ้ นปีกผีเสื้อ เลยไม่รู้เก่งจริงป่าว แต่ที่แน่ๆ จูนแก๊สผมซะหนาปึ้กเลย ตอนทำผมเห็นช่างที่อู่กำลังรื้อเรือนไมล์อยู่ สายไมล์ขาด เขาก็น่าจะทำได้นะครับ
jzryder is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม