ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-08-2011, 09:09   #8
idea_nova
Senior Member

รูปส่วนตัว idea_nova

Car Brand: chevrolet
Engine Type: 3000
คะแนน: 14 idea_nova is on a distinguished road
Talking

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rukarit อ่านกระทู้
เชียร Agis ครับ
กล่องประมวลผลไว และค่อนข้างจะแอดวานด์กับอุปกรณ์แก๊สได้เยอะ ลองศึกษาดูครับและจะชอบ
เชียร์อีกเสียงครับ เพราะใช้อยู่ไม่มีปัณหาเลยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuya อ่านกระทู้
เลือกชนิดที่ช่างชำนายเป็นดีที่สุดครับ เพราะถ้าไม่ชำนาญ ไม่ว่ายี่ห้อไหนก็สร้างปัญหาได้หมดครับ
อย่างที่น้าเค้าว่าแหละครับ ถ้าช่างไม่ชำนาญเดี๋ยวมะนจะไม่จบเอาได้นะครับ
idea_nova is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม