ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-08-2011, 14:27   #191
debuku
Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1j-gte
คะแนน: 0 debuku is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YorD_1 อ่านกระทู้
รถใครเป็น 1j โบ ปลั๊ก บาง มั้งครับ รถผมสตาร์ทยาก อยากจะขอลองไปเสียบหน่อย ถ้าง่าย จะได้เอาไปซ่อม ครับ

รบกวนด้วยนะครับ
หายากหน่อย เห็นเขาเปลี่ยนไปปลั๊กหนาไปละ ถ้าปลั๊กหนามาได้เลย ผมมีอยู่สองกล่อง ใครสนใจอยากซื้อได้เลยนะครับ สะสมกล่อง 555 ปลั้กบางเหนื่อยครับ แต่เครืองคงแรงน่าดูสำหรับปลั๋กบาง อิอิ
debuku is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to debuku For This Useful Post:
tfr_jz (02-08-2011)