ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-08-2011, 20:58   #1462
ebapoo
Member

รูปส่วนตัว ebapoo

Car Brand: d-max
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 17 ebapoo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MC_design อ่านกระทู้
drive moter พังอ่ะ ส่วนใหญ่ สวิทซ์อ่ะส่วนน้อย
คงต้องเปลี่ยนอยู่แน่นอนครับ ผมเคลมมา 3 รอบแล้ว
จนตอนนี้เคลมไม่ได้แล้ว ก็ยังคงพังเหมือนเดิม
ทั้งฝั่งคนขับ และคนนั่งประตูหลังซ้าย
สาเหตุหลักๆเกิดจากรางฝืด พอฝืด มอเตอร์ก็ออกแรงเยอะ พอนานๆเข้าก็เจ๊ง ต้องดูแลรางขอบประตูโดยฉีดหล่อลื่นบ่อยๆครับ
drive moter มันราคาเท่าไรคับ ซื้อได่ที่ วรจักร หรือร้านอะไหล่ครับ ผมอยู่ท่าพระ-ฝั่งธนครับ ร้านเฮียแหบบางใผ่มีปะครับ
ebapoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม