ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2011, 14:50   #16
ToRo_AT
Member

คะแนน: 17 ToRo_AT is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkk อ่านกระทู้
- เจอสาเหตุที่แท้จริงแล้วครับ ปรับตั้งมอเตอร์ ตรงลิ้นปีกผีเสื้อใหม่ หายแล้วครับสำหรับอาการท่วมเวลาขับมาแรงๆ แล้วเบรค ครับ ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่าแต่ผมลองๆ ปรับ ขยับดูหายแล้วครับ หรือปรับหม้อต้มใหม่คง โอเคแล้วครับ ตอนนี้ถือว่าเนียน ขึ้นมาเยอะแล้วครับ
เสริมนิดครับ มันมีโช้คที่ทำหน้าที่คอยค้ำไม่ไม่ให้เร่งลิ้นเร่งมั นปิดเร็วเกินไปอยู่ครับ ลองเอาตัวนี้ช่วยปรับแต่งดูนะคัรบ คิดว่าน่่าจะช่วยได้ อาการกดหนักแล้วเบรคกระทันหันดับกลางอากาศ
ToRo_AT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ToRo_AT For This Useful Post:
kkk (05-08-2011)