ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2011, 18:02   #1453
KALON--TEAM
Junior Member

รูปส่วนตัว KALON--TEAM

Car Brand: isuzuDmax
Engine Type: 2jzgte
คะแนน: 0 KALON--TEAM is on a distinguished road
ถามเรื่องoverdriveเวาลกดไม่มีผล

overdriveเวลากดไฟขึ้นโชวที่หน้าปัด
แต่เวลาใช้งานไม่เห็นมีผลไรเลยครับ
ผมต้องทำไรมั่งครับและวิธีที่ดูโค๊ดกันเขาดูกันยังไง ครับ
มันจะขึ้นที่หน้าปัดเองหรือต่องต่อคอมครับ
และอีกเรื่องครับเรื่องเกวัดนอบสงสัยของผมไม่ได้ต่อต ้องซื้อตัวแปลงที่ไหนครับและราคาเท่าไรครับ
KALON--TEAM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to KALON--TEAM For This Useful Post:
pyf (27-07-2011)