ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2011, 16:56   #144
Pakin rangsit
Member

รูปส่วนตัว Pakin rangsit

Car Brand: Benz W124
Engine Type: 2JZ GE
คะแนน: 0 Pakin rangsit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peem yuenpairoj อ่านกระทู้
ขออภัย...เพิ่งกลับจากทำงาน เมืองจีน ครับ....ดี ครับ khun pakin อย่างน้อย มีคนทำจบๆ เฟืองท้ายกับ เครื่อง J ไว้ เป็นข้อมูล ทางเลือกเเล้ว ฿ ไม่เเพง

เเล้วเบรก สกาย เนี่ยมันยังไง ครับ ?? กำลังศึกษา อยู่ พอดี ช่วงนี้ รอตังค์อีกนิด....k. pakin ทำ มายังครับ กี่ใบเทา ครับ ?

ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ
ผมก็ยังไม่ได้เปลื่ยนเลยครับ มันอยู่ที่(ช่าง) อีกแล้วว่าช่างจะใส่ให้เราแบบไหนซื้อะไรมาใส่บ้าง สำหรับราคา ก็ผมแนะนำที่เชียงกงบางพลี ร้านFull option ราคากันเอง ของนำเข้าสภาพดี ไม่ย้อมแมวครับ ตัดสินใจนะครับ ขอให้มีความสุขกับการได้ใช้Benz เครื่องJ นะครับบบ
Pakin rangsit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม