ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-07-2011, 12:40   #3
VIZKY
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 1JZ TURBO
คะแนน: 0 VIZKY is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuya อ่านกระทู้
ต้องมีคู่มือครับ ถ้าไม่มีคู่มือ ก้รู้แค่เพียงสีของสายไฟพื้นฐาน แดงไฟบวก ดำไฟลบ เครื่องมือที่จะขาดไม่ได้คือ ไขควงวัดไฟสำหรับรถยนต์ครับ แล้วก้พวกไขควง ประแจ ไฟฉาย เหล็กนำสำหรับแทงสายเข้ามาในรถ (ใช้ไม้แขวนเสื้อที่เป็นลวดง่ายที่สุดครับ)
ขอบคุณมาก ๆ ครับ คุณ kazuya
VIZKY is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to VIZKY For This Useful Post:
kai318 (15-01-2012)