ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-07-2011, 22:44   #5
sacorn
Member

รูปส่วนตัว sacorn

คะแนน: 0 sacorn is on a distinguished road
ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองถอดดูน่าจะใช่เพราะผมดันใช้หกเ หลี่ยมไปขันที่หัวฉีด

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakda_ อ่านกระทู้
ลองถอดดูหัวเทียนครับ ถ้าสูบไหนหัวเทียนมีสีดำแสดงหัวฉีดแก็สสูบนั้นมีปัญห าครับ อาจจ่ายแก็สหนาไป หรือหัวฉีดรั่ว ลองถอดหัวฉีดแก็สมาดูอาจมีอะไรไปอุดบ่าวาล์วครับ ผมเคยเป็นแต่ไม่ใช่ ag นะครับ เป็น ac
หัวเทียนตอนถอดมาดูจะเป็นสีขาวๆนวลๆ เรื่องการจูนก็จูนแบบที่เคยจูนไม่น่าจะพลาด กำลังหาวิธิ คาริเบรดหัวฉีดดดู ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณทุกท่านครับ
sacorn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม