ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-07-2011, 13:07   #2
รัตนพล เพชรขาว
ClubJZ Web Register

Car Brand: Cefiro a31
Engine Type: 1JZ
คะแนน: 0 รัตนพล เพชรขาว is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sacorn อ่านกระทู้
ใช้เบอร์ 9 ลองจูนแก๊สเองหลายรอบแล้ว ตามตัวอย่างที่เขาจูนกัน แก๊ส หัวฉีด ag 1jz gte มีอาการสดุดแล้วเดินเบาสวิงนิดหน่อยพอรู้สึกขับแล้วม ีอาการสดุดรอบเกิน2500 แล้ววิ่งปกติแต่ซักพักแบล๊คไฟ ปุ ดปั๊ดๆๆ นำมันปกติค ช่วยแนะนำด้วยครับ
ผมก็เป็นเหมือนกันครับกำลังหาสาเหตุและวิธีแก้ไขอยู่ ใครรู้ช่วยด้วยครับ
รัตนพล เพชรขาว is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม