ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-07-2011, 12:55   #135
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
เฟืองท้าย

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pakin rangsit อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็ได้เจอร้านที่ไม่แรงทั้งราคาค่าแรง และได้เฟืองท้าย skyline 4.1 ทำที่เชียงกงเลยพร้อมรับประกัน
ขอเชิญน้าๆมา มิสติ้งนัดหมายกันเร็วๆนะครับ
ของผมตั้งเเต่เปลี่ยน มาก็ หลายอาทิตย์เเล้ว - ทั้งอัตราเร่ง เเละประหยัดเชื้อเพลิง กว่าเดิม พอสมควร ใช้ปกติดีครับ

ของคุณ pakin เป็นไงบ้างครับ ขับสนุกขึ้นเยอะไหมครับ ? ทำเเล้วเเฮปปี้ จบจบ ยินดีด้วย ครับ

คุณpakin อัพเบรกเป็นเเบบไหน ช่วยเเนะนำด้วย ครับ / กำลังดูว่า เเบบไหนใช้ดี เเละไม่เเพงมาก
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to peem yuenpairoj For This Useful Post:
somtao (14-07-2011)