ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-07-2011, 00:48   #8
koko_03
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 2JZ VVTI
คะแนน: 0 koko_03 is on a distinguished road
2 j vvti ผมใช้ mix เพิ่งวางใหม่ ลุ้นเหมือนกัน ว่ามัน
จะ แบ๊ค รึเปล่า ช่างก็ไม่กล้าเอาไปลอง เพราะเค้าเคย
เจอมาจาก ที่อื่น บอกว่า ก้านทะลุเลย รอเจ้าของรถมาลองเอง ผมเลยกด ออกมาเลย พังเป็นพัง แต่ไม่ แบ๊คครับ เพื่อนผม อีกคัน จะแบ๊ค ตอน สตาร์ท ครั้งแรก
ครั้งเดียว ทุกครั้ง ที่สตาร์ท ไม่รู้เป็นไร แต่ช่าง วาย สาย คนละคน กัน
koko_03 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม