ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2011, 16:10   #1367
TKTT
ClubJZ Web Register

Car Brand: TRITON PLUS
Engine Type: ORIGINAL
คะแนน: 0 TKTT is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bokyod อ่านกระทู้
เครื่องเดิมเป็นอะไรเหรอคับ พี่ถึงจะเปลี่ยนเครื่องคับ
รถค่อนข้างใหม่อยู่เลยๆๆ ลองหาข้อมูลเยอะๆๆ ก่อนนะคับ
ถ้าจะลงจริงๆๆ แนะนำ Uz นะคับ
เครื่องยังดีอยู่ครับ วิ่ง60,xxxกม.เองครับ แต่แฟนบอกว่าเปลืองน้ำมัน อยากได้รถติดแก๊ส จะซื้อรถใหม่ก็ไม่ไหวครับ อยากได้คำแนะนำและข้อมูลต่างๆครับ
TKTT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to TKTT For This Useful Post:
chpattana (02-07-2011)