ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-06-2011, 13:57   #133
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pakin rangsit อ่านกระทู้
ว่าแค่คุณpeem ไปลงเฟืองท้ายอะไรมาครับ ผมกำลังตัดสิ้นใจ ลง sky 4.1 ไปคุยอู่ไหนก็ไม่กล้ารับแปลง หรือหา ของ w124 3.9 หรือจะต้องไปปรึกษาช่างก่อนครับ
>>> ครับ.....น่าจะเจอกัน เเบบว่า มีททิ่ง กันเองๆ สบาย สบาย.../ วันเสาร์ ก็ได้ อาทิตย์ก็ดี .....ต่างคน ก็ไม่ค่อย ว่าง กัน เเต่ ก็น่าจะ เจอกัน หยำ ฉ่า ก็ดีครับ

ถ้า เจอกันเเถว ราชพฤกษ์ ก็ยิ่งดี (มีเด็ก )

>>> ตอบ คุณPakin rangsit ผมก็เจอปัญหาตอนก่อน จะเเปลงเฟืองท้าย คือไม่ค่อย มั่นใจ เรื่องช่าง กลัวไม่จบ... เเต่ก็จบ เเบบดีมากๆ ต้อง ถ้าอยาก ให้ผมช่วยเเนะนำ ก็ยินดีครับ

note: มีหลายอูนะครับ เเต่ผม เอาอู่ที่ผม มั่นใจ ไม่ตามคนอื่น คุณpakin ลองศึกษาดูก่อน หลายๆ ที่ก็ได้ ครับ เเล้วคงได้มีโอกาส ช่วยเหลือกัน ครับ
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม