ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2011, 11:24   #3
sanpecht
Member

Car Brand: BMW E-36
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 sanpecht is on a distinguished road
Smile

ขอบคุณครับ พอดีว่า versus มีร้านติดตั้งโดยตรง เค้าติดเฉพาะยี่ห้อนี้เท่านั้น ผมไปดูมาแล้วครับงานสวยมาก แต่เห็นเฉพาะเครื่อง na. ไม่เคยเห็นที่ติดกับเครื่องโบครับ ไม่ทราบเพื่อนสมาชิกเจโบท่านใดใช้ตัวนี้อยู่บ้าง ช่วยแชร์หน่อยครับ

ส่วนsec มีพี่ที่ทำงานติดมาแต่เป็นเครื่องna เหมือนกัน เค้าบอกว่าวิ่งแล้วเนียนกว่าน้ำมันครับ แถมราคาหัวฉีดก้ออยู่ที่ 16กว่าๆครับ แต่ต้องมาจ้างติดเอง เลยอยากถามเพื่อนสมาชิกที่ใช้ sec ดูครับ ว่าเหมาะกับเจโบป่าว
sanpecht is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม