ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2011, 14:39   #132
Pakin rangsit
Member

รูปส่วนตัว Pakin rangsit

Car Brand: Benz W124
Engine Type: 2JZ GE
คะแนน: 0 Pakin rangsit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peem yuenpairoj อ่านกระทู้
ผมทำที่ KPS auto service ถนนราชพฦกษ์ ครับ

ที่จริงเป็นอู่ฮอนด้า(งงไหมครับ) เเต่ช่างเจ้าของอู่นี้ เล่นรถเเข่ง ทำรถวางเครื่อง JZ มามากมาย เอาเเค่นี้ก่อน นะครับ

ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย เเค่ทำใช้เองในหมู่เพื่อนๆ ครับ
ว่าแค่คุณpeem ไปลงเฟืองท้ายอะไรมาครับ ผมกำลังตัดสิ้นใจ ลง sky 4.1 ไปคุยอู่ไหนก็ไม่กล้ารับแปลง หรือหา ของ w124 3.9 หรือจะต้องไปปรึกษาช่างก่อนครับ
Pakin rangsit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Pakin rangsit For This Useful Post:
peem yuenpairoj (27-06-2011)