ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-05-2011, 22:20   #66
songkran_a
Junior Member

Car Brand: Mazda
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 songkran_a is on a distinguished road
ต้องขออภัยด้วยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอ31เทพา อ่านกระทู้
สะดวกทำให้ผมอันนึงได้รึเปล่าครับทำไม่เป็นขอบคุณมาก ครับ
พอดีไม่ค่อยมั่นใจซักเท่าใดนักอ่ะครับ ว่าทำแล้วจะได้
เหมือนอันแรกอ๊ะเปล่า อ่ะ แต่ถ้าท่านใดสนใจ ผมแนะนำว่า น่าจะรวม ๆ ตัวกันแล้วจัดทำ แบบสละเวลาวันนึงโดยหารค่าอุปกรณ์กัน แล้วทดสอบร่วมกัน โดยเฉพาะ
คุณ Torn คงต้องขอเชิญ ในฐานะ ผู้ริเริ่มครับ ท่านใดจะร่วมทดสอบ ก็เข้ามาในลักษณะ meeting DIY.
จะได้ช่วยกัน share ความคิดเห็นครับ ผมอยู่แถว
บางนาครับ สามารถให้ยืมเครื่องมือ อุปกรณ์ และสถานที่ได้ครับ ส่วนอาหารและเครื่องดื่มคงต้องรบกวนเพื่อนสมาชิกทุกท ่านด้วยครับ อิอิ
songkran_a is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม