ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-05-2011, 13:02   #1
noeynoom
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 noeynoom is on a distinguished road
สอบถามพี่ เค คลองสามครับ

พี่เคครับ รถ strada 6380 ทำไปบ้างรึยังครับ ติดขัดตรงไหนรึเปล่าครับ ผมกลับไปวันที่ 1 มิ.ย. ไม่ทราบว่าจะเสร็จทันรึเปล่าครับ
ตอนขับเหมือน ท่อมันหอนๆด้วยครับ เหมือนอั้นๆที่หม้อพักครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่หม้อพักหรือเพลาหอนแน่ ออกตัวกระตุกด้วยครับพี่ ค่าเสียหายเท่าไหร่ช่วยแจ้งด้วยนะครับ
noeynoom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to noeynoom For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)