ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-05-2011, 00:00   #6
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: MTX 1996/GREEN
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 17 ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์
ลองให้ที่ร้านเค้า เช็คเรื่องหลอดที่วาล์วในถังครับว่าอยู่ในสภาพเป็นอย ่างไร อาจจะเป็นว่าหลอดที่วาล์ว ไม่ได้ดูดน้ำแก๊สไปที่หม้อต้ม คงเอาแต่ไอแก๊สไปเท่านั้น โดยปรกติต้องเอาน้ำแก๊สไปต้มที่หม้อต้ม จึงจะทำให้แก๊สพอใช้และก็ถังจะไม่เป็นน้ำแข็ง ยังไงก็ ลองดูนะ รอคำให้การจากผู้อื่นด้วย ก็ได้นะครับ
ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ For This Useful Post:
godzila 555 (22-05-2011)